โปรแกรมฟุตบอล วันที่ 15 กันยายน 2558

โปรแกรมฟุตบอล วันที่ 15 กันยายน 2558

เวลาเจ้าบ้านผลบอลทีมเยือน
       ผลบอล เอเอฟซี เอเชียแชมป์ลีก รอบ 8 ทีมสุดท้าย
19.00(จีน)กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ คาชิว่า เรย์โซล
(เกาหลีใต้)
(ผลนัดแรก 3-1)
23.00(กาตาร์)เลคห์วิย่า อัล ฮิลาล(ซาอุฯ)
(ผลนัดแรก 1-4)
 ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่ม
01.45(ฝรั่งเศส)ปารีส มัลโม่(สวีเดน)
01.45(สเปน)เรอัล มาดริด ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
(ยูเครน)
01.45(เยอรมัน)โวล์ฟสบวร์ก ซีเอสเคเอ มอสโก
(รัสเซีย)
01.45พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
(ฮอนแลนด์)
 แมนยู(อังกฤษ)
01.45(ตุรกี)กาลาตาซาราย แอต.มาดริด(สเปน)
01.45(โปรตุเกส)เบนฟิก้า FC Astana
(คาซัสถาน)
01.45(อังกฤษ)แมนซิตี้ ยูเวนตุส(อิตาลี)
01.45(สเปน)เซบีย่า มึนเช่นกลัดบัค
(เยอรมัน)
 ผลบอล อังกฤษ แชมเปียนชิพ
01.45 เบอร์มิงแฮม น็อตติ้งแฮม
01.45ไบรท์ตัน ร็อตเธอร์แฮม
01.45เบิร์นลี่ย์ มิลตัน คียนส์
01.45คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ ฮัลล์ ซิตี้
01.45ชาร์ลตัน ฮัดเดอร์ฟิลด์
01.45ลีดส์ อิปสวิช
01.45มิดเดิลสโบรห์ เบรนท์ฟอร์ด
01.45เปรสตัน บริสตอล ซิตี้
02.00โบลตัน เชฟ.เว้นส์เดย์
02.00เร้ดดิ้ง ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
 ผลบอล อังกฤษ ลีกวัน
01.45 พอร์ทเวล มิลล์วอลล์
01.45เชฟ.ยูไนเต็ด โคลเชสเตอร์
ผลบอล อังกฤษ คอนเฟอเรนช์ เนชั่นแนล
01.45อัลเดอร์ชอต เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
01.45อัลทริงแคม อีสต์ไลก์
01.45บาร์โรว์ ลินคอล์น ซิตี้
01.45บอร์เรแฮม บรอมลีย์
01.45เชลท์แน่ม แม็คเคิ่ลสฟิลด์
01.45เชสเตอร์ กริมสบี้ ทาวน์
01.45โดเวอร์ แอทเลติก เบรนทรี ทาวน์
01.45เกทส์เฮด เร็กซ์แฮม
01.45กุยเซลีย์ ฮาลิแฟกซ์
01.45คิดเดอร์มินส์เตอร์ ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
01.45เซาธ์ปอร์ท ทรานเมียร์
01.45วอคกิ้ง ฟอเรสต์กรีน
ผลบอล อิตาลี กัลโช่ เซเรียบี
23.00อัสโคลี่ Virtus Entella
 ผลบอล เยอรมัน ลีกา3
23.30มักเดเบิร์ก VfL ออสนาบรุ๊ค
23.30ซอนเน็นฮอฟ กรอสฯ เฮลเลนเชอร์ FC
00.00สตุ๊ตการ์ต(Am) ไมนซ์(Am)
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
23.15ซิริอุส เดเกอร์ฟอร์ส
 ผลบอล สกอตติช พรีเมียร์
01.45อเบอร์ดีน แฮมิลตัน
 ผลบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น2
23.30Austria Klagenfurt ออสเตรีย ลัสเตนัว
23.30LASK ลินซ์ FC Liefering
23.30Wiener Neustadt แวคเกอร์ ติโรล
23.30Austria Salzburg คัพเฟ่นเบิร์ก
 ผลบอล บราซิล ซีเรียบี
05.00บรากันติโน้ แม็คเคย์
05.00ซิเอร่า บาเฮีย
06.30CRB แม็คซิโอ อเมริกา มิไนโร่
06.30คริคูม่า แซมปายโอ้(MA)
06.30เนาติโก แอต.กัวเนนเซ่
06.30วิตอเรีย BA โมจิ มิริม
06.30เปซานดู (PA) เอบีซี อาร์เอ็น
06.30ลูเวอร์เดนเซ่ ปารานา พีอาร์
07.30Boa ซานตาครูซ(PE)
07.30โบตาโฟโก้ โอเอสเต้